shafi_banner

Kayayyaki

QDT5120ZYSE Motar Sharar Ruwa

Takaitaccen Bayani:

● Jikin tsarin ƙofa mai lanƙwasa (maɗaukakin farantin ƙarfi) da firam - nau'in jikin akwatin tsarin zaɓi ne;

● Allsassan da ke da matsala don kasancewa tare da datti kamar farantin baya na baya suna da babban ƙarfin lalacewa, wanda zai iya jure wa maimaita girgiza da gogayya saboda matsawar datti;

● Duk mahimman abubuwan da aka gyara irin su ginshiƙan jagora na injin matsawa na sassa ne na injina; tubalan zamewa suna da ƙarfi na nailan; allsassa sun dace daidai don tabbatar da aiki mai santsi;


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin

● Jikin tsarin ƙofa mai lanƙwasa (farantin ƙarfi mai ƙarfi) da nau'in jikin akwatin tsarin na zaɓi ne;

● Duk sassan da ke da matsala don tuntuɓar datti kamar faranti na baya suna da ƙarfi mai ƙarfi , wanda zai iya jure maimaita girgiza da gogayya saboda matsawar datti;

● Duk mahimman abubuwan da aka gyara irin su ginshiƙan jagora na injin matsawa na sassa ne na injina; Tubalan zamewa suna da ƙarfi na nailan; duk sassan sun dace daidai don tabbatar da aiki mai santsi;

● Maɓallai na kusanci, waɗanda ke da ikon sauya firikwensin firikwensin lamba, ana amfani da su don sarrafa aikin tsarin matsawa; ba kawai abin dogara da kwanciyar hankali ba amma kuma a fili yana da makamashi - ceto;

● Tsarin hydraulic yana da tsarin dual-pump dual - madauki kuma yana jin daɗin rayuwa mai tsawo na tsarin hydraulic kuma yana rage yawan amfani da makamashi;

● Ana amfani da bawuloli da yawa da aka shigo da su don yin yiwuwar matsi na shugabanci; an nuna shi ta hanyar abin dogara da aiki mai girma da kuma yawan datti mai yawa;

● Ana iya sarrafa tsarin aiki ta hanyar lantarki da hannu; ya dace don aiki tare da aikin hannu azaman zaɓi na taimako;

● Na'urar matsawa tana iya damfara datti a duka biyu-ɗaya da kuma ci gaba da zagayowar atomatik kuma yana iya juyawa idan akwai cunkoso;

● Ana saita mai ɗaukar kaya na baya tare da ɗagawa , fitarwa da ayyukan tsaftacewa ta atomatik kuma ana iya amfani dashi mafi dacewa;

● Electrical - sarrafa atomatik hanzari & m gudun na'urar ba zai iya kawai saduwa da bukatun ga loading yadda ya dace amma kuma iya nagarta sosai iyakance yawan man fetur da kuma rage amo matakin;

● Ana amfani da na'urar kulle atomatik ta atomatik a haɗin gwiwa tsakanin jikin akwatin gaba da mai ɗaukar kaya na baya; U sealing roba tsiri da tabbatar da abin dogara sealing ana amfani da yadda ya kamata kauce wa yoyo na najasa a lokacin lodi da kuma safarar datti;

3.1

Manyan Ma'aunin Fasaha

Samfura Saukewa: QDT5120ZYSE
Samfurin Chassis Saukewa: DFL1120B1
Nau'in inji ISDe180 30 (na zaɓi kamar yadda ake buƙata)
Ƙarfin ƙima (kw) 132
Matsakaicin nauyin nauyi (kg) 3125,3425
Nauyin nauyi (kg) 9170,8870
Babban nauyi (kg) 12490
Matsakaicin gudun (km/h) 90,110
Girman taya 9.00-20 (na zaɓi kamar yadda ake buƙata)
Gabaɗaya girma (L x W x H)(mm) 7450,7250×2500×3000
Ƙwallon ƙafa (mm) 3650
Juyawa ta gaba / ta baya (mm) 1430/2370,1430/2170
Kusan kusurwa / kusurwar tashi (°) 20/14
Ƙarfin tasiri na ɗaki (m3) 10.5
Ƙarar ƙarar (m3) 1.9
Matsakaicin tsarin na'ura mai aiki da karfin ruwa ( Mpa ) 19
Ƙarƙashin ƙasa na ƙananan gefen tashar filler (mm) Shafi .1130
Lokaci don loda don kammala zagayen aiki ɗaya (s) ≤25
Lokaci don tura farantin don kammala zubar da shara (s) ≤40
Girman tanki (L) ≥200
Juyawa mai jujjuya nauyi (kg) ≥ 600
Matsakaicin datti (kg/m3) ≥800

Aika Tambayoyi
Don tambayoyi game da samfuranmu ko lissafin farashi, da fatan za a bar mana imel ɗin ku kuma za mu kasance cikin tuntuɓar sa'o'i 24.
tambaya yanzu